Chuyển tới nội dung chính
CO

PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU

Đã xác minh
Chưa phân loại
Tên chính thức PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU
Mã số thuế & Trạng thái
5200953023 Đang hoạt động
Địa chỉ ĐKKD

., Phường Âu Lâu, Lào Cai

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Doanh nghiệp Việt Nam hoạt động uy tín.

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU là 5200953023.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU là ., Phường Âu Lâu, Lào Cai.
Trạng thái hoạt động thuế của PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG ÂU LÂU hiện tại là: Đang hoạt động.

info Thông tin liên hệ

category

Ngành nghề kinh doanh

corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty hợp danh

location_on

Địa chỉ giao dịch

., Phường Âu Lâu, Lào Cai

call

Điện thoại

02838244228