Chuyển tới nội dung chính
CO

CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG

Đã xác minh
Vận tải & Logistics
Tên chính thức CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG
Mã số thuế & Trạng thái
1000399837 Đang hoạt động
Địa chỉ ĐKKD

Số nhà 35, ngõ 34, đường Đỗ Lý Khiêm, Phường Thái Bình, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Vận tải hàng hoá bằng đường bộ

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG là 1000399837.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG là Số nhà 35, ngõ 34, đường Đỗ Lý Khiêm, Phường Thái Bình, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG?
Người đại diện pháp luật đã đăng ký của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG là ông/bà LÊ LAN HƯƠNG.
Trạng thái hoạt động thuế của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM & TPCN HƯƠNG HOÀNG hiện tại là: Đang hoạt động.

info Thông tin liên hệ

category

Ngành nghề kinh doanh

corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty TNHH 2 thành viên trở lên

location_on

Địa chỉ giao dịch

Số nhà 35, ngõ 34, đường Đỗ Lý Khiêm, Phường Thái Bình, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam

call

Điện thoại

0906100888

person

Đại diện pháp luật

LÊ LAN HƯƠNG

contact_phone

Người liên hệ

LÊ LAN HƯƠNG