Chuyển tới nội dung chính
CO

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN

Đã xác minh
Tư vấn & Dịch vụ pháp lý
Tên chính thức VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN
Mã số thuế & Trạng thái
0700921503 Đang hoạt động
Địa chỉ ĐKKD

Số 12, đường Trần Hưng Đạo, thôn Vĩnh Thịnh, Xã Vĩnh Trụ, Ninh Bình

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Doanh nghiệp Việt Nam hoạt động uy tín.

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN là 0700921503.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN là Số 12, đường Trần Hưng Đạo, thôn Vĩnh Thịnh, Xã Vĩnh Trụ, Ninh Bình.
Trạng thái hoạt động thuế của VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG LÝ NHÂN hiện tại là: Đang hoạt động.

info Thông tin liên hệ

category

Ngành nghề kinh doanh

corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty hợp danh

location_on

Địa chỉ giao dịch

Số 12, đường Trần Hưng Đạo, thôn Vĩnh Thịnh, Xã Vĩnh Trụ, Ninh Bình

call

Điện thoại

02838244228