Chuyển tới nội dung chính
CO

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL

Đã xác minh
Xây dựng & Vật liệu xây dựng
Tên chính thức CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL
Mã số thuế & Trạng thái
0319337537 Đang hoạt động
Địa chỉ ĐKKD

K0.01 đường B-Bắc, Khu dân cư Star Hill, Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Xây dựng nhà để ở

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL là 0319337537.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL là K0.01 đường B-Bắc, Khu dân cư Star Hill, Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL?
Người đại diện pháp luật đã đăng ký của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL là ông/bà NGÔ BẢO DUY.
Trạng thái hoạt động thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTL hiện tại là: Đang hoạt động.

info Thông tin liên hệ

category
corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty cổ phần

location_on

Địa chỉ giao dịch

K0.01 đường B-Bắc, Khu dân cư Star Hill, Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

call

Điện thoại

0777374184

person

Đại diện pháp luật

NGÔ BẢO DUY

contact_phone

Người liên hệ

NGÔ BẢO DUY