Chuyển tới nội dung chính
CO

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO

Đã xác minh
Cơ khí & Chế tạo
Tên chính thức CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO
Mã số thuế & Trạng thái
0311645547 Đang hoạt động
Địa chỉ ĐKKD

09 Nam Hòa, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Sản xuất máy chuyên dụng khác

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO là 0311645547.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO là 09 Nam Hòa, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO?
Người đại diện pháp luật đã đăng ký của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO là ông/bà ĐẶNG THỊ THANH NGÂN.
Trạng thái hoạt động thuế của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TENNO hiện tại là: Đang hoạt động.

info Thông tin liên hệ

category

Ngành nghề kinh doanh

corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty TNHH 2 thành viên trở lên

location_on

Địa chỉ giao dịch

09 Nam Hòa, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

call

Điện thoại

0837284038

person

Đại diện pháp luật

ĐẶNG THỊ THANH NGÂN

contact_phone

Người liên hệ

ĐẶNG THỊ THANH NGÂN