Chuyển tới nội dung chính
CO

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG

Đã xác minh
Tư vấn & Dịch vụ pháp lý
Tên chính thức CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG
Mã số thuế & Trạng thái
0310877979 NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Địa chỉ ĐKKD

37/33/1 Bờ Bao Tân Thắng, , Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Doanh nghiệp Việt Nam hoạt động uy tín.

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG là 0310877979.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG là 37/33/1 Bờ Bao Tân Thắng, , Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG?
Người đại diện pháp luật đã đăng ký của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG là ông/bà CAO VĂN NGHĨA.
Trạng thái hoạt động thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CAO DƯƠNG hiện tại là: NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

info Thông tin liên hệ

category

Ngành nghề kinh doanh

corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty TNHH 2 thành viên trở lên

location_on

Địa chỉ giao dịch

37/33/1 Bờ Bao Tân Thắng, , Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

call

Điện thoại

02838244228

person

Đại diện pháp luật

CAO VĂN NGHĨA

contact_phone

Người liên hệ

CAO VĂN NGHĨA