Chuyển tới nội dung chính
CO

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH

Đã xác minh
Tư vấn & Dịch vụ pháp lý
Tên chính thức CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH
Mã số thuế & Trạng thái
0111551027 Đang hoạt động
Địa chỉ ĐKKD

Số nhà 41, ngõ 14 phố Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Hồ sơ doanh nghiệp này chưa có người nhận quản lý

Bạn là chủ doanh nghiệp hoặc đại diện hợp pháp của đơn vị này? Hãy gửi yêu cầu xác minh để tiếp nhận bàn giao quản trị, cập nhật sản phẩm hoàn toàn miễn phí.

Nhận quản lý ngay

Giới thiệu công ty

Hoạt động liên quan đến kế toán, kiểm toán và tư vấn về thuế. Hoạt động liên quan đến kế toán (Điều 59 Luật kế toán 2015)

Câu hỏi thường gặp về doanh nghiệp

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH là bao nhiêu?
Mã số thuế được đăng ký chính thức của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH là 0111551027.
Địa chỉ đăng ký hoạt động của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH ở đâu?
Địa chỉ đăng ký hoạt động chính thức của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH là Số nhà 41, ngõ 14 phố Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.
Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH?
Người đại diện pháp luật đã đăng ký của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH là ông/bà DƯƠNG THỊ THÙY DUNG.
Trạng thái hoạt động thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH hiện tại thế nào?
Trạng thái đăng ký thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KẾ TOÁN ĐỨC ANH hiện tại là: Đang hoạt động.

info Thông tin liên hệ

category

Ngành nghề kinh doanh

corporate_fare

Loại hình doanh nghiệp

Công ty TNHH 2 thành viên trở lên

location_on

Địa chỉ giao dịch

Số nhà 41, ngõ 14 phố Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

call

Điện thoại

0904560432

person

Đại diện pháp luật

DƯƠNG THỊ THÙY DUNG

contact_phone

Người liên hệ

DƯƠNG THỊ THÙY DUNG